Thaistickman
ยินดีต้อนรับ โปรดเข้าสู่ระบบครับเพื่อจะได้เห็นสิ่งอื่นๆที่ดีกว่า

[Easytoon]ผลงานของTun!(เพิ่มงานใหม่1งาน+บลา บลา บลา ไม่ได้มาเยี้ยมนานเบย)[7/03/56]

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

19102010

ตั้งหัวข้อ 

[Easytoon]ผลงานของTun!(เพิ่มงานใหม่1งาน+บลา บลา บลา ไม่ได้มาเยี้ยมนานเบย)[7/03/56]

----------------------------------------------UPDATE!!!!!------------------------------------------------------
งานใหม่:

----------------------------------------------LET'S TALK!!!!---------------------------------------------------

คิดถึงกันไหมพี่ๆน้องๆ ผมอาจจะกลับมาในช่วงปิดเทอมนี้แต่คงมาไม่บ่อยนัก เพราะติดนู้นนี้นั้น (เกม!)
ก็ๆ แค่นี้แล

---------------------------------------------------WORK!!!!!---------------------------------------------------

งานเก่า:

หัวเว็บ:

--------------------------------------------CHARACTER!!!!-------------------------------------------------
Oiku:

Saki:

Vipertor:

---------------------------------------------Drawing!!!-------------------------------------------------
งานภาพวาดต่างๆของผม(เยอะ):

-----------------------------------------------------CONTACT------------------------------------------------
Facebook ผมเอง
เพจในเฟสผมครับ Very Happy
Tun_zana@hotmail.com

แก้ไขล่าสุดโดย tunzazaza เมื่อ Thu 7 Mar 2013 - 1:43, ทั้งหมด 12 ครั้ง
tunzazaza
Moderator
Moderator

Status :

คำขอบคุณ : 9
Level :
1 / 101 / 10

ABG Character Profile
ABG Name:
Power:
EXP:
80/2000  (80/2000)

ขึ้นไปข้างบน Go down

Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

[Easytoon]ผลงานของTun!(เพิ่มงานใหม่1งาน+บลา บลา บลา ไม่ได้มาเยี้ยมนานเบย)[7/03/56] :: Comments

ตั้งหัวข้อ on Wed 20 Oct 2010 - 0:55 by Aichon

มิ๊เห็นจะเกี่ยว กะ สติ๊กตรงไหน?

ตั้งหัวข้อ on Wed 20 Oct 2010 - 1:24 by Zenigame

Chonnathan พิมพ์ว่า:มิ๊เห็นจะเกี่ยว กะ สติ๊กตรงไหน?

มันหายไปตอนล้างบอร์ดแล้วพี่แกลบในเครื่องไปแล้ว(มั้ง?)

แต่ก้างของพี่ตุ๋นสุดยอด ขนาดใช้แค่ EZT วาดได้เจ๋งสุดๆ

ตั้งหัวข้อ on Wed 20 Oct 2010 - 9:37 by kung karmara

เรปบนนั้นภาพเท่ดีแหะ
โจ๊กเกอร์ ปรบมือ=w="

ตั้งหัวข้อ on Thu 21 Oct 2010 - 10:24 by tunzazaza

งานเก่ามันอยู่อีกคอมนึงอานะขี้เกียจไปเอามา

แต่ก็ไปเอามาจนได้ฮ่าๆ เดี๊ยวจะค่อยๆอัพละกัน ทั้งงานเก่างานใหม่

ปล.โต้งชมอีกละ = w =
ปล2.ตอบไม่เป็น = 3="

ตั้งหัวข้อ on Thu 21 Oct 2010 - 11:52 by thedoraemon

ไม่แปลกครับ สติ๊กแมนมันวิวัฒนาการกลายเป็นอนิเมะญี่ปุ่นได้ ไม่ต้องสงสัยเลย

ปล.ผมวิวัฒนาการไม่ได้เพราะไม่มีเมาส์ปากกา 555+

ตั้งหัวข้อ on Thu 21 Oct 2010 - 23:04 by tunzazaza

ท่านมอนครับที่จริงถ้าผยายามฝึกก็วิวัฒนาการได้แล้วครับ
เพราะเมาส์ปากกามันแค่อุปกรอำนวยให้มันง่ายขึ้นเฉยๆครับ
(ดิสเพลผมเม้าส์หนู) ถ้าฝึกบ่อยๆผมว่าน่าจะได้นะครับ

ตั้งหัวข้อ on Thu 21 Oct 2010 - 23:10 by Black Of King

เห็นด้วยครับกับเรปบน ฝึกบ่อยๆก็คล่องเองแหละครับ ^^

แต่ทว่าเจ้าตัว(ข้าพเจ้า)ก็ไม่ค่อยได้ทำอนิเมคนสักเท่าไร...

ตั้งหัวข้อ on Fri 22 Oct 2010 - 16:30 by thedoraemon

จะลองดู 555+

ไปกูกู้ให้บางส่วนเน้อ

ตั้งหัวข้อ on Fri 22 Oct 2010 - 19:42 by tunzazaza

ขอบคุณมากครับป๋ม หุ หุ หุ หุ หุ หุ
ผยายามเข้านะครับผม เดี๊ยวผมสอนทริ๊คเมาส์หนูให้ครับสนใจแอทเมลผมเลย (• w •) ~ ♪

ตั้งหัวข้อ on Sat 23 Oct 2010 - 1:27 by saimon060

ท่านตัวที่ผมส่งไปให้ท่านหน่ะผมใช้เมาส์หนูวาดนะ(เก่งมัยล่ะ)
แต่ผลงานท่านสุดยอด(สุโกยเน่~)

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Oct 2010 - 13:37 by tunzazaza

โอวๆ ขอบคุณที่ชมผลงานครับ

ปล.saimon060เก่งหนิใช้โปรแกรมไรอะSAI?

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Oct 2010 - 22:46 by Hwoarang

โห อยากทำได้มั้งจัง

ใช้โปรแกรมอะไรทำหรอครับ

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Oct 2010 - 23:44 by tunzazaza

Easytoonครับ เด็กใหม่ใช่ป่าวครับ หุหุลองหาดูอะครับ
แล้วทำโดยใช้โปรแกรมไหนรึครับ

ตั้งหัวข้อ on Mon 25 Oct 2010 - 15:44 by tunzazaza

โอววว ครับบบ
สนEzT มะ สนมะ สนมะ เดี๊ยวสอน = w =

ตั้งหัวข้อ on Tue 16 Nov 2010 - 20:02 by Wallohz

อัพแล้วก็ขุดบ้างเซร้!!!

ยังเยี่ยมเหมือนเดิมนะเออ

Edit : ไม่สิดีกว่าเดิมนี้หว่า XD

ตั้งหัวข้อ on Sat 20 Nov 2010 - 16:57 by tunzazaza

ขึ้นสิฮับ โหลดรูปไม่เสร็จรึเปล่าครับ

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน