Thaistickman
ยินดีต้อนรับ โปรดเข้าสู่ระบบครับเพื่อจะได้เห็นสิ่งอื่นๆที่ดีกว่า

ParRoMa - Noob Work o<-<

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

28052013

ตั้งหัวข้อ 

ParRoMa - Noob Work o<-<

---------Welcome to Parroma's Work Zone!---------

ไม่เคยทำได้ลื่นขนาดนี้ งื้อๆ..

มีเว็บต้องใช้เป็นประโยชน์สิ =-=

*งานใหม่ New Work*

Doors 4 Entry

Work:

Thaistickman Building:

1.ตึกหลัก มีทั้งหมด 7 ชั้น
- ชั้นแรก ห้องโถง และ โซนอีเวนต์
-  "  2   ห้องพยาบาล และ ห้องเตรียมนักสู้ก่อนลงABG
-  "  3   ห้องฝึกซ้อม และ เลือกภารกิจ(แล้วไปรับกับแอดมินอีกชั้น)
-  "  4   ห้องอาหาร และ บาร์
-  "  5   ห้องทดลอง และ ห้องสมุด
-  "  6   ห้องพักสำรอง
-  "  7   ห้องแอดมิน และ รับภารกิจ
- ดาดฟ้า ไม่มีอะไรพิเศษเพียงแต่ว่ามันเป็นฉากใน Blood Vengeance เท่านั้นแหละ

2.ลานต่อสู้ABG
 - จะมีทางเชื่อมเอาไปที่ตึกหลัก(ชั้น2) และหอพัก วิธีเข้าไปในลาน จะต้องเข้าทางลิฟต์เท่านั้น(ไอตรงกลมๆหลังตึกที่ผมวาดอ่ะ)
และมันจะเชื่อมที่ตึกเอง สามารถเข้าไปทันทีตรงชั้น 1 และ ชั้น 2

3.หอพักTSM
 - เป็นที่พักสำหรับชาวTSMอยุ่ได้ทั้งชั่วคราวและถาวร เพราะยังไงก็เป็นห้องของคุณ
ชั้นแรกจะเป็นห้องอาหารสำหรับชาวTSMที่ตื่นมาแล้วขี้เกียจเดินไปที่ตึกหลัก

4.ลานจอดรถ
 - ไม่มีคำบรรยาย

แก้ไขล่าสุดโดย ParRoMa เมื่อ Mon 17 Nov 2014 - 0:35, ทั้งหมด 49 ครั้ง
ParRoMa
Stick Killer
Stick Killer

Status :

คำขอบคุณ : 23
: 17
ที่อยู่ : หอพักTSM/บ้านแถวๆทาวน์สแควร์ใจกลางเมือง และคฤหาสถ์อยุ่ตรงชานเมือง
Level :
3 / 103 / 10

ABG Character Profile
ABG Name: Corlerpy Marmela
Power: Knife & The copy eyes system
EXP:
244/2000  (244/2000)

ขึ้นไปข้างบน Go down

Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

ParRoMa - Noob Work o<-< :: Comments

ตั้งหัวข้อ on Sun 29 Sep 2013 - 10:23 by อาต์ร

ตัวลรนี่น่ารักมาก ฉากแปลงร่างก็สุดยอดเลย

ตั้งหัวข้อ on Sun 29 Sep 2013 - 10:31 by nan_flippy@hotmail.com

โหสุดยอดมากเพลงการขยับเคลื่อนไหวทุกอย่างพริวมากเลยเข้าขั้นโหดเลยนะเนี้ยผิดกับฉันยังไม่ไปไหนเลย;w; // นอนตาย

ตั้งหัวข้อ on Sun 29 Sep 2013 - 11:46 by ParRoMa

nan_flippy@hotmail.com พิมพ์ว่า:โหสุดยอดมากเพลงการขยับเคลื่อนไหวทุกอย่างพริวมากเลยเข้าขั้นโหดเลยนะเนี้ยผิดกับฉันยังไม่ไปไหนเลย;w; // นอนตาย
ก็ฝึกสิจ้ะ :3

@อาต์ร พิมพ์ว่า:ตัวลรนี่น่ารักมาก ฉากแปลงร่างก็สุดยอดเลย
ขอบคุณค่า <3

ตั้งหัวข้อ on Mon 30 Sep 2013 - 9:02 by Thoong

แง๊๊๊ แปลงร่างงามมากง่ะ แม๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊๊

ตั้งหัวข้อ on Mon 30 Sep 2013 - 11:02 by sticktonnam

พริตตี้เคียวชัดๆ 55 I love you 

ปล.สวดยอดมากกLaughing Laughing Laughing

ตั้งหัวข้อ on Sun 6 Oct 2013 - 23:05 by ParRoMa

อัพงาน แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ on Sun 6 Oct 2013 - 23:08 by Thoong

งามมากกกกก ป.ล. อยากเห็นเพลงทำ 2 ตัวตีกันง่ะ แอแอ

แต่การเคลื่อนไหว นี่มันไปลื่นมาจากไหนกัน ฮือ

ตั้งหัวข้อ on Sun 6 Oct 2013 - 23:18 by ParRoMa

Zetsu พิมพ์ว่า:งามมากกกกก ป.ล. อยากเห็นเพลงทำ 2 ตัวตีกันง่ะ แอแอ

แต่การเคลื่อนไหว นี่มันไปลื่นมาจากไหนกัน ฮือ
ผมก็ไม่รู้ ;w;

ตั้งหัวข้อ on Mon 7 Oct 2013 - 0:17 by ParRoMa

อีกซักงานเถอะค่ะ

ตั้งหัวข้อ on Mon 7 Oct 2013 - 5:23 by TurkMaster

ใช้ได้นะครับทั้ง2งานแต่แขนยาวเกินไปอ่ะอันที่2- -

ตั้งหัวข้อ on Sat 19 Oct 2013 - 17:54 by ParRoMa

อัพงานค่าาาาาาาา กระทู้ตกไปเยอะเลย ;-;

ตั้งหัวข้อ on Sat 19 Oct 2013 - 17:56 by top1155

มันมีเส้นบางเส้นทับกับเฟรมเดิมอยู่ทำให้มันดูกระตุดอ่ะครับ แต่วาดสวยนะอิอิ

ตั้งหัวข้อ on Sat 19 Oct 2013 - 17:57 by Black Of King

เม้น

ล้อเล่นครับ
อืม ตัวอนิเมชั่นทื่อไปครับ ลองเพิ่มการขยับของผมหน่อยดีไหมครับ เพิ่มน้ำหนัก

ตั้งหัวข้อ on Sat 19 Oct 2013 - 18:00 by Thoong

สุดยอดมากง๊าบบบบบบ

ตั้งหัวข้อ on Sat 19 Oct 2013 - 18:46 by อาต์ร

ทำไมไม่ spin right round //ผิด
ปล.งานดีแล้วแหละ แต่ต้องเน้นตรงลายเส้นให้มากๆนะครับ

ตั้งหัวข้อ on Sun 20 Oct 2013 - 9:23 by lowclassman

มันดูลื่นนะแต่ ยังแปลกนิดๆ แต่ก็สวยดี

ตั้งหัวข้อ on Sat 23 Nov 2013 - 22:54 by ParRoMa

อัพงานค่ะ แฮ่ก เด๊่ยวมาทำต่อ

ตั้งหัวข้อ on Sat 23 Nov 2013 - 23:09 by อาต์ร

ทำไมพื้นเปลี่ยนสีย์ i rub ไม่ได้

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 1:06 by Finale

เทพแล้วนะครับท่าน ดูคล่อง/ลื่นขึ้นมากครับ แซงผมแล้ว pivot น่ะ สู้ๆครับผม ผลิตงานเยอะๆนะครับ

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 9:36 by ParRoMa

@Finale พิมพ์ว่า:เทพแล้วนะครับท่าน ดูคล่อง/ลื่นขึ้นมากครับ แซงผมแล้ว pivot น่ะ สู้ๆครับผม ผลิตงานเยอะๆนะครับ
กริ๊ด! ไฟเนลทำไมพูดแบบนั้น นายเทพกว่าเราอีก เราคอมโบยังไม่ได้เลยนะ อย่าพูดชมกันมากสิ ผมก็เขินเป็นนะ แง๊ ;-;

แต่ก็ขอบคุณมากนะ มีกำลังใจทำต่อเลยแฮะ Very Happy

@อาต์ร พิมพ์ว่า:ทำไมพื้นเปลี่ยนสีย์ i rub ไม่ได้
ก็เดี๋ยวพื้นมันจะสีเดียวกับดาบอ่ะ นึกว่าจะจับไม่ได้แล้วนะเนี่ย D:

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 11:19 by Thoong

:0 แจ่มมาก แต่ตอนเลื่อนฉากแปลกหน่อยๆนะ สู้ต่อไปจ้า

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 12:28 by Crazynat2012

ตอนวิ่งอย่างกับมูนวอว์ค *-*

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 14:47 by Finale

@ParRoMa พิมพ์ว่า:
@Finale พิมพ์ว่า:เทพแล้วนะครับท่าน ดูคล่อง/ลื่นขึ้นมากครับ แซงผมแล้ว pivot น่ะ สู้ๆครับผม ผลิตงานเยอะๆนะครับ
กริ๊ด! ไฟเนลทำไมพูดแบบนั้น นายเทพกว่าเราอีก เราคอมโบยังไม่ได้เลยนะ อย่าพูดชมกันมากสิ ผมก็เขินเป็นนะ แง๊ ;-;
แต่ก็ขอบคุณมากนะ มีกำลังใจทำต่อเลยแฮะ Very Happy
ก็ท่านเทพจิงๆนิ ผมเองก็ทำคอมโบนานๆ ไม่ได้หรอกนะ ;w;

ปล.ทำผลงานออกมาเยอะๆ น๊า ^w^

ตั้งหัวข้อ on Sun 24 Nov 2013 - 15:31 by top1155

ดูแข็งๆแปลกๆอยู่นา แต่ภาพก็สมูทกว่าอันเก่าอ่ะแหละ=w=

ตั้งหัวข้อ on Tue 25 Mar 2014 - 10:22 by ParRoMa

ในที่สุดก็หาอะไรมาดันได้ซักที =u=

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน